
KWA WANACHAMA WOTE WA ARDHI YA JAMII ILIYORATIBIWA HAPA CHINI

Kwa kutekeleza mamlaka niliyopewa chini ya kifungu cha 7(2) cha Sheria ya Ardhi ya Jamii ya 
mwaka 2016, NOTISI inatolewa kwa wanachama WOTE wa ardhi ya jamii iliyoorodheshwa hapa 
chini, kwamba kutakuwa na mkutano wa hadhara kwa lengo la kuchagua kamati za usimamizi wa 
ardhi ya jamii kulingana na Sheria hiyo.

RATIBA

TAREHE JAMII MAHALI SAA
25 MEI 2026 KOMUDEI KOMUDEI Saa nne asubuhi

NADAPAL KAKUMA NADAPAL KAKUMA Saa nne asubuhi
KANGITESUROI KANGITESUROI Saa nne asubuhi

26 MEI 2026 LOCHOR EDOME LOCHOR EDOME Saa nne asubuhi
NAKAYO NAKAYO Saa nne asubuhi
LOPUSKI LOPUSKI Saa nne asubuhi

27 MEI 2026 NAMON NAMON Saa nne asubuhi
AYARAE ANGIDAPALA AYARAEANGIDAPALA Saa nne asubuhi
LONYUDUK LONYUDUK Saa nne asubuhi

28 MEI 2026 NALAPATUI NALAPATUI Saa nne asubuhi
OROPOI OROPOI Saa nne asubuhi
LOMUNYANAKIRIONOK LOMUNYANAKIRIONOK Saa nne asubuhi

29 MEI 2026 POKOTOM POKOTOM Saa nne asubuhi
LORENGO LORENGO Saa nne asubuhi
NAYANAE EMEYAN NAYANAE EMEYAN Saa nne asubuhi

ILIANDALIWA KATIKA AFISI YA ARDHI YA TURKANA TAREHE 30 APRILI 2026.

IMETIWA SAINI NA

ISAAC SABUNI
MSAJILI WA ARDHI YA JAMII
KAUNTI ZA POKOT MAGHARIBI/TURKANA/ELGEYO MARAKWET

JAMHURI YA KENYA SERIKALI YA KAUNTI YA TURKANA

WIZARA YA ARDHI, KAZI ZA UMMA, 
MAKAZI NA USTAWI WA MIJI


