JAMHURI YA KENYA

WIZARA YA ARDHI, KAZI ZA UMMA, MAKAZI
& MIPANGILIO YA MUJI

NOTISI YA MKUTANO
[ KWA WANAJAMII WOTE WA DADAAB |

Kwa kutekeleza mamlaka niliyotwikwa na sehemu ya 7 (2) ya
Sheria ya Ardhi ya Kijamii ya 2026,

NOTISI inataolewa kwamba kutakuwa na mkutano wa umma
wa WATU WOTE WA JAMII YA DADAAB wa kuchagua
Wanachama wa Kamati ya Usimamizi wa Ardhi ya Jamii
kulingana na Sheria iliyotajwa hapo juu.

Mkutano huo utafanyika tarehe 5 Mei 2026 kuanzia saa tano
asubuhi katika Shule ya Msingi ya Dadaab, Mjini Dadaab.

Katika Ofisi ya Ardhi ya Garissa, Tarehe 17 Aprili 2026.

Phillip M Mengi
MSAJILI WA ARDHI
KITENGO CHA USAJILI WA ARDHI YA KIJAMII, KAUNTI YA GARISSA
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